SRO Private Sro Latino 135 - Server nước ngoài bền vững và đáng chơi nhất!!!

• Thread starter dieubang10
  • Ngày gửi
Các bạn hãy nhập tay địa chỉ trang chủ của game vào URL để tránh link quảng cáo và các link chuyển hướng! Chúc bạn chơi game vui vẻ!
D

dieubang10

Guest
-Mình là 1 người chơi bình thường thôi, đam mê của mình chơi silkroad từ lúc còn học 12 đến giờ là 10 năm, sau này có dạo qua các sv private của vn rồi đến nước ngoài, mong muốn tìm 1 sv ổn định nhưng tìm mãi không thấy sv nào ổn cả. Server VN thì cày lâu quá, private thì hay sập. Rồi dạo chơi mấy sv nước ngoài thì free silk chơi dễ chán vì ai cũng như ai, cày lv lại nhanh quá nhanh.
-Cho đến cách đây 1 tháng mình vô tình xem dc 1 clip trên mạng (vì mình hay xem mấy clip hun vs thief silkroad) thì khá bất ngờ vì sv quá đông, qua tìm hiểu mình thấy sv này mở từ giữa năm 2011 đến giờ là 7 năm rồi và vẫn đông ngịt người chơi. Vào trang chủ để download không được vì server chỉ dành cho khu vực Nam Mỹ(la tinh). Đơn giản mình fake ip là down được, và chỉ phần đăng ký mới cần fake, sau đó k cần fake gì cả chỉ mở client và chơi bình thường, và càng bất ngờ hơn là sv quá mượt, có đầy đủ những thứ mình cần, đó là:
☢️Tốc độ farm lv không quá nhanh, không quá chậm, mình không biết tốc độ ntn nhưng mình có thể bot dc pt 8 Eu và khoảng 1 tháng là max lv, china thì sẽ lâu hơn, nhưng không quan trọng vì mình có 1 pt 8 rồi
☢️Gold và silk rất có giá trị và hơn cả nữa là mình có pt 8 cho nên 1 ngày có thể cày dc khoảng 2b-3b, đây là mức farm khi pt mình mới chỉ 124, nếu lên 135 farm map 15D thì tiền kiếm dc sẽ gấp bội, giá silk là 1b/10silk. MÌnh đã để dành được khoảng gần 1k silk. Rác D13,14 treo shop bán hết vèo, trong khi những người chơi bên nam mỹ mình khá là ngờ vì rất ít người biết bot pt 8, còn mình thì kiếm tiền ầm ầm.
☢️Về đồ đạc thì sv là D15 nhưng rất ít người có vì quái 131 trở lên rất mạnh, họ không thể tự solo dc, cho nên đồ D12,13,14 rất có giá, vài b cho 1 món nova. Chăm chỉ như mình thì có thể ăn hết 1 đám gà. Nhiều event cực và event nào cũng vui

À thêm nữa là server max là +12 cho nên k sợ những người chơi lâu năm, nhiều sv + quá cao khiến newbie trở nên thiệt thòi, nói vậy chứ + cũng k hề dễ
Và đặc biệt là bạn có thể bán gold ra tiền thông qua paypal, 100b~9USD, quá tuyệt
))

Về nhược điểm:

Server toàn nói tiếng tây ban nha, lâu lâu có thằng nói tiếng anh

Tóm lại đây là 1 server hay cho những ai muốn chơi lâu dài như mình, nếu các bạn chơi thì pm cho mình mình sẽ hướng dẫn bot pt 8, hoặc kéo các bạn lên 135

Thông tin sv:
Web:
https://www.alfa.srolatino-servers.com (muốn vào đăng ký và download thì các bạn phải dùng hotspot shield, còn sau đó vào game không cần)
Hotspotshield down tại đây (đơn giản lắm next 2,3 lần, rồi chuột phải vào góc dưới phải chọn conect)
http://taimienphi.vn/download-hotspot-shield-truy-cap-facebook-88

Đây là clip FW trên youtube:

Đây là fb mình nếu các bạn cần hướng dẫn:
https://www.facebook.com/profile.php?id=100012678360385

Hy vọng được các bạn góp mặt chung vui